Bán nhà 2 mặt tiền 250B Lý Chính Thắng Phường Nhiêu Lộc
Nhà phố
260.79 m²(22 x 13)
160 Tỷ
614 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Nhiêu Lộc | 205 triệu/m² | 23 triệu/m² - 7,55 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường Nhiêu Lộc | 378 triệu/m² | 43 triệu/m² - 2,83 tỷ/m² |
Nhà phố
260.79 m²(22 x 13)
160 Tỷ
614 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
1162 m²(48 x 24)
210 Tỷ
181 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Quang Diệu
Nhà phố
55 m²(3 x 18)
7 Tỷ 690 Triệu
140 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
54 m²(7.3 x 10)
8 Tỷ
148 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Nguyễn Thông
Nhà phố
83 m²(8 x 10)
18,5 Tỷ
223 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Quang Diệu
Nhà phố
42 m²(4 x 10.5)
6 Tỷ 350 Triệu
151 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Quốc Thảo
Nhà phố
138 m²(16 x 12)
11,9 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
4 Tỷ 870 Triệu
271 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
79 m²(3.5 x 22)
22,7 Tỷ
287 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
20 m²(3.3 x 6)
4 Tỷ 680 Triệu
234 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Bà Huyện Thanh Quan
Nhà phố
52 m²(6 x 8.6)
8,2 Tỷ
158 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Quang Diệu
Nhà phố
17 m²(3.3 x 5.2)
4 Tỷ 780 Triệu
281 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Bà Huyện Thanh Quan
Nhà phố
17 m²(3.3 x 5.2)
4 Tỷ 780 Triệu
281 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Bà Huyện Thanh Quan
Nhà phố
70 m²(7 x 11)
12 Tỷ
171 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
46 m²(4.6 x 10)
12,9 Tỷ
280 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
86 m²(4.4 x 23)
10,5 Tỷ
122 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
25 m²(6.4 x 4)
10,5 Tỷ
420 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
51 m²(4.2 x 12)
10,5 Tỷ
206 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Quý Đôn
Nhà phố
52 m²(6.3 x 8)
8,2 Tỷ
158 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Quang Diệu
Nhà phố
42 m²(4.4 x 11)
8 Tỷ 750 Triệu
208 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai