Bán nhà Thửa 546 tờ 36 Thửa 546 tờ 36 Đường Nguyễn Duy Trinh Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
6 Tỷ
111 Triệu/m²P.Long Phước
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường D | 143 triệu/m² | 15 triệu/m² - 750 triệu/m² |
| Đất đường D | 58 triệu/m² | 26 triệu/m² - 89 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường D | 78 triệu/m² | 47 triệu/m² - 110 triệu/m² |
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
6 Tỷ
111 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
5 Tỷ 950 Triệu
110 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
550 m²(5 x 38)
8 Tỷ
14.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4.4 x 11.5)
5,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
50 m²(4.4 x 11)
5,2 Tỷ
104 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
83.2 m²(13 x 28)
5,4 Tỷ
64.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
118 m²(4 x 29.5)
6,7 Tỷ
56.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
98 m²(9 x 13)
7,8 Tỷ
79.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
50 m²(4.4 x 11.5)
5 Tỷ 290 Triệu
106 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
193 m²(8 x 24.2)
6,7 Tỷ
34.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6 Tỷ 250 Triệu
112 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
100.3 m²(4.5 x 22.3)
8,2 Tỷ
81.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²(14 x 8.6)
5,6 Tỷ
46.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
316 m²(11 x 28.7)
7,8 Tỷ
24.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
84 m²(6 x 14)
6,3 Tỷ
75 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
100 m²(5 x 20)
8 Tỷ 850 Triệu
88.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
131 m²(13.1 x 10)
6,7 Tỷ
51.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
9 m²(14.5 x 38)
6 Tỷ 750 Triệu
750 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
56 m²(4.5 x 12.5)
5,2 Tỷ
92.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
116 m²(5.3 x 22)
6 Tỷ
51.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai