Bán đất thửa 795 tờ 109 Đường Số 8 Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
105 m²(6.4 x 17)
6,6 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
6,7 Tỷ
~ 51.1 Triệu/m²131m²
(13.1m x 10m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 13.1m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 131 m2 |
? ĐẤT NỀN 131M2, NGANG 13.1M, GÓC 3 MẶT TIỀN, Ô TÔ, GẦN VINHOMES GRAND PARK.
? Lô góc 3 mặt tiền. Đất trống tiện xây mới. Khu nhà ở yên tĩnh, thoáng mát. Đường ô tô. Tiện ở kết hợp kinh doanh.
? Gần Vinhomes Grand Park, Chợ Lò Lu. Đường Lò Lu đang mở rộng, nâng cấp. Dự kiến hoàn thành Tháng 2.2026.
? Sổ chủ vay Bank 5 tỷ, hỗ trợ khách vay.
? Chủ thiện chí, hợp tác, gấp bán.
? Vị trí:
Đất
105 m²(6.4 x 17)
6,6 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
118 m²(4 x 30)
6,7 Tỷ
56.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
118 m²(4 x 29.5)
6,7 Tỷ
56.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
193 m²(8 x 24.2)
6,7 Tỷ
34.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
100 m²(6.6 x 15.1)
6,6 Tỷ
66 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A2
Đất
84 m²(6 x 14)
6,3 Tỷ
75 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
538 m²(13 x 38)
6 Tỷ 750 Triệu
12.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
550 m²(14.5 x 38)
6 Tỷ 750 Triệu
12.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai