Bán nhà hẻm 321/3 Bùi Minh Trực Phường Bình Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
35 m²(3.8 x 9)
4 Tỷ 880 Triệu
139 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Bùi Minh Trực | 139 triệu/m² | 67 triệu/m² - 281 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Bùi Minh Trực | 128 triệu/m² | 53 triệu/m² - 257 triệu/m² |
| Đất đường Bùi Minh Trực | 82 triệu/m² | 82 triệu/m² - 82 triệu/m² |
Nhà phố
35 m²(3.8 x 9)
4 Tỷ 880 Triệu
139 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
39 m²(5 x 9)
4 Tỷ 890 Triệu
125 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
75 m²(4.1 x 13)
9,9 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
189 m²(6.8 x 29)
23,5 Tỷ
124 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
50 m²
8,7 Tỷ
174 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
67 m²(4.1 x 16)
18 Tỷ
269 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
390 m²(13 x 30)
43,5 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
80.9 m²(3.6 x 24)
18,5 Tỷ
229 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
130 m²(5.5 x 23)
9,2 Tỷ
70.8 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
77.5 m²(4 x 19)
7 Tỷ 180 Triệu
92.6 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
147 m²(6.3 x 22)
12,6 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Căn Hộ Dịch Vụ
278 m²(3 x 50)
25 Tỷ
89.9 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
57 m²(4 x 14.4)
16 Tỷ
281 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Căn Hộ Dịch Vụ
147 m²(6.3 x 22)
12,6 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
115 m²(4.3 x 21)
11,3 Tỷ
98.3 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Căn Hộ Dịch Vụ
157 m²(6.7 x 17.5)
8,3 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
55 m²(3.85 x 15)
7 Tỷ 680 Triệu
140 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
143 m²(4 x 32)
16,5 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
7 Tỷ
97.2 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
7 Tỷ
97.2 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai