Bán chung cư 3643C Phạm Thế Hiển Phường Bình Đông Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4 x 20)
7 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
09-05-2022 Mặt Tiền
3643C Phạm Thế Hiển
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Đông
Đường
3643C Phạm Thế Hiển
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn Hộ Dịch Vụ đường 3643C Phạm Thế Hiển | 88 triệu/m² | 88 triệu/m² - 88 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4 x 20)
7 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
3643C Phạm Thế Hiển
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai