Bán chung cư ( Thửa 714 tờ 10 ) Ấp 4 Xã Tân Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(10 x 20)
5,7 Tỷ
28.5 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Vĩnh Lộc
Đường
Ấp 4
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Ấp 4 | 44 triệu/m² | 17 triệu/m² - 88 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Ấp 4 | 31 triệu/m² | 29 triệu/m² - 33 triệu/m² |
| Đất đường Ấp 4 | 33 triệu/m² | 33 triệu/m² - 33 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(10 x 20)
5,7 Tỷ
28.5 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
343 m²(9.2 x 38)
30 Tỷ
87.5 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
115 m²(5.8 x 20)
5 Tỷ 990 Triệu
52.1 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
92 m²(3.95 x 23.5)
5 Tỷ 990 Triệu
65.1 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
59 m²(4 x 15)
3 Tỷ
50.8 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
721 m²(25 x 40)
12,5 Tỷ
17.3 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
300 m²(15 x 20)
12,5 Tỷ
41.7 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Đất
60 m²(4 x 16)
2 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
295 m²(12.5 x 26)
12,3 Tỷ
41.7 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
3,5 Tỷ
48.6 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
6,5 Tỷ
32.5 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
295 m²(12.4 x 26)
11,9 Tỷ
40.3 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Căn Hộ Dịch Vụ
298 m²(23 x 16)
9,8 Tỷ
32.9 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
72 m²(4 x 17.7)
3,3 Tỷ
45.8 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
44 m²(3 x 15)
2,6 Tỷ
59.1 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
110 m²(9 x 12)
5 Tỷ 550 Triệu
50.5 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
1,7 Tỷ
28.3 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
114 m²(5.8 x 20)
5,6 Tỷ
49.1 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
1,7 Tỷ
35.4 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
93 m²(6 x 15.5)
1,8 Tỷ
19.4 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai