Bán nhà hẻm A8/3 Ấp 1B ( Phần đất Vườn) Xã Tân Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
313 m²(16 x 19.5)
9 Tỷ
28.8 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Vĩnh Lộc
Đường
Ấp 1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Ấp 1 | 46 triệu/m² | 10 triệu/m² - 140 triệu/m² |
| Đất đường Ấp 1 | 43 triệu/m² | 27 triệu/m² - 59 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Ấp 1 | 39 triệu/m² | 39 triệu/m² - 39 triệu/m² |
Nhà phố
313 m²(16 x 19.5)
9 Tỷ
28.8 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
248 m²(20 x 13)
12,8 Tỷ
51.6 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
250 m²(10 x 25)
11 Tỷ
44 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
220 m²(8 x 27)
9,9 Tỷ
45 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
3 Tỷ 350 Triệu
55.8 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
3 Tỷ 350 Triệu
55.8 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
300 m²(16.4 x 19.5)
42 Tỷ
140 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
110 m²(5.5 x 20)
5 Tỷ
45.5 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Đất
110 m²(4 x 27)
6,5 Tỷ
59.1 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Căn Hộ Dịch Vụ
32 m²(3.5 x 8.8)
1 Tỷ 250 Triệu
39.1 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
300 m²(12 x 25)
8,5 Tỷ
28.3 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Đất
149 m²(5 x 29.8)
4 Tỷ 50 Triệu
27.2 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
1000 m²(22.5 x 35)
10 Tỷ
10 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
184 m²(8 x 23)
4,5 Tỷ
24.5 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
50 m²(4 x 10)
1,2 Tỷ
24 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
103 m²(4.4 x 23.5)
4,4 Tỷ
42.7 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai