Bán nhà 35 - 37 (Thửa 605 + 606 tờ 13) Đường 4 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
162 m²(12 x 13.5)
35 Tỷ
216 Triệu/m²P.Thủ Đức
Mức giá
30 - 50 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường A | 191 triệu/m² | 170 triệu/m² - 216 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường A | 95 triệu/m² | 65 triệu/m² - 154 triệu/m² |
Nhà phố
162 m²(12 x 13.5)
35 Tỷ
216 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
215 m²(5 x 48)
36,5 Tỷ
170 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
215 m²(5 x 48)
39,9 Tỷ
186 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
299 m²(12 x 36)
46 Tỷ
154 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
540 m²(18 x 30)
35 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
540 m²(18 x 30)
35 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai