Bán nhà hẻm 197/7/10 ( Thửa 547 tờ 53 ) Võ Văn Ngân Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
58 m²(6.1 x 9.6)
4 Tỷ 480 Triệu
77.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường A | 74 triệu/m² | 58 triệu/m² - 85 triệu/m² |
| Đất đường A | 58 triệu/m² | 42 triệu/m² - 89 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường A | 90 triệu/m² | 90 triệu/m² - 90 triệu/m² |
Nhà phố
58 m²(6.1 x 9.6)
4 Tỷ 480 Triệu
77.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
55 m²(4.2 x 13.2)
4,9 Tỷ
89.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
67 m²(5.7 x 12.5)
3,9 Tỷ
58.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(4 x 13)
4 Tỷ 690 Triệu
90.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
50 m²(4.6 x 16)
4 Tỷ 250 Triệu
85 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
58 m²(6.1 x 9.6)
4 Tỷ 680 Triệu
80.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
45 m²(3.2 x 14)
3,6 Tỷ
80 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
111 m²(6.5 x 17)
4,7 Tỷ
42.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
41 m²(4.4 x 9)
1,8 Tỷ
43.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
76 m²(6.2 x 12.5)
4,9 Tỷ
64.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai