Bán nhà hẻm 1022/12 (Thửa 540 tờ 89) Nguyễn Xiển Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
325 m²(6.5 x 27.5)
16 Tỷ
49.2 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
12-09-2025 Hẻm
Mức giá
15 - 20 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường A | 40 triệu/m² | 31 triệu/m² - 49 triệu/m² |
| Đất đường A | 62 triệu/m² | 62 triệu/m² - 62 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường A | 98 triệu/m² | 98 triệu/m² - 98 triệu/m² |
Nhà phố
325 m²(6.5 x 27.5)
16 Tỷ
49.2 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
268 m²(7.8 x 34)
16,5 Tỷ
61.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
492 m²(7.5 x 32)
15 Tỷ
30.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
183.3 m²(8 x 22)
18 Tỷ
98.2 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai