Bán nhà Thửa 641 tờ 38 Thửa 641 tờ 38 Hoàng Hữu Nam Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
95 m²(4 x 24)
13,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Long Bình
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường A | 69 triệu/m² | 28 triệu/m² - 142 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường A | 93 triệu/m² | 81 triệu/m² - 120 triệu/m² |
Nhà phố
95 m²(4 x 24)
13,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
154 m²(7 x 22)
12,5 Tỷ
81.2 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
197 m²(12 x 16)
13 Tỷ
66 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
140 m²(7 x 20)
11,5 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
140 m²(7 x 20)
11,5 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(5 x 20)
12 Tỷ
120 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
154 m²(7 x 22)
12,8 Tỷ
83.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
154 m²(7 x 22)
13,4 Tỷ
87 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
200 m²(6 x 22.5)
11,5 Tỷ
57.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
200 m²(6 x 22.5)
11,5 Tỷ
57.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
162 m²(5.5 x 29.5)
10,5 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
493 m²(11 x 30)
14 Tỷ
28.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
111 m²(5 x 22)
11 Tỷ
99.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
492 m²(7.5 x 32)
15 Tỷ
30.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai