Bán Nhà Mặt Tiền 1597 đường 3/2, Phường 16, Quận 11
Nhà phố
143 m²(6.1 x 23.5)
32,5 Tỷ
227 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Minh Phụng
Đường
3 Tháng 2
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường 3 Tháng 2 | 204 triệu/m² | 153 triệu/m² - 307 triệu/m² |
Nhà phố
143 m²(6.1 x 23.5)
32,5 Tỷ
227 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
39 m²(3.6 x 11)
7,5 Tỷ
192 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
30 m²(3.1 x 9)
9,2 Tỷ
307 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
70 m²(4 x 16.5)
17 Tỷ
243 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
66 m²(3.5 x 18)
12,8 Tỷ
194 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
66 m²(3.5 x 18)
12,8 Tỷ
194 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
22 m²(3.6 x 8.5)
4,1 Tỷ
186 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
32 m²(3.2 x 10)
5,9 Tỷ
184 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
40 m²(3.55 x 10.4)
6,2 Tỷ
155 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
51 m²(4.1 x 12.5)
10,8 Tỷ
212 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
49 m²(3.9 x 13)
7,5 Tỷ
153 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai