Bán Nhà Hẻm 351/1/24 Lạc Long Quân, P5, Q11
Nhà phố
50 m²(3.7 x 13.6)
6,7 Tỷ
134 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lạc Long Quân | 146 triệu/m² | 89 triệu/m² - 309 triệu/m² |
Nhà phố
50 m²(3.7 x 13.6)
6,7 Tỷ
134 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
11 m²(3.2 x 3.5)
1,9 Tỷ
173 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
105 m²(3.3 x 23.5)
12,5 Tỷ
119 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
11 m²(3.2 x 3.5)
1 Tỷ 950 Triệu
177 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
40 m²(3.3 x 12)
4 Tỷ 150 Triệu
104 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
54.4 m²(4.3 x 16)
5 Tỷ 999 Triệu
110 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
41 m²(4.1 x 10)
5 Tỷ 990 Triệu
146 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
68 m²(5 x 16)
21 Tỷ
309 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
12 m²(32 x 4)
1 Tỷ 750 Triệu
146 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
11 m²(32 x 35)
1 Tỷ 850 Triệu
168 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
12 m²(3.5 x 3.4)
1 Tỷ 950 Triệu
163 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
105 m²(3.3 x 23.5)
12,5 Tỷ
119 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
41 m²(5.1 x 11)
4,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
2,5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
36 m²(3 x 12)
4 Tỷ 680 Triệu
130 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
49 m²(3.4 x 14.5)
9,2 Tỷ
188 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
104.3 m²(9.5 x 10.5)
9,3 Tỷ
89.2 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
12 m²(3.2 x 4)
1 Tỷ 350 Triệu
113 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
33 m²(5 x 11)
4,5 Tỷ
136 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
38 m²(3.2 x 12)
4,2 Tỷ
111 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai