Bán đất 4A/108/1 ấp 4 Thanh Niên Xã Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Đất
737 m²(13.6 x 54)
9,4 Tỷ
12.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Vĩnh Lộc
Đường
Tất cả
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Vĩnh Lộc giá từ 5 đến 10 tỷ | 22 triệu/m² | 7 triệu/m² - 53 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Vĩnh Lộc giá từ 5 đến 10 tỷ | 28 triệu/m² | 28 triệu/m² - 28 triệu/m² |
Đất
737 m²(13.6 x 54)
9,4 Tỷ
12.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Đất
1000 m²(28 x 35)
8 Tỷ
8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
104 m²(5 x 20)
5,5 Tỷ
52.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 2
Đất
1020 m²(30 x 35)
8 Tỷ
7.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
224 m²(8.3 x 27)
5,7 Tỷ
25.4 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
355 m²(8 x 45)
10 Tỷ
28.2 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
128 m²(8 x 16)
5,3 Tỷ
41.4 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
400 m²(10 x 40)
8,6 Tỷ
21.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thích Thiện Hòa
Đất
900 m²(33 x 30)
9 Tỷ
10 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Liên ấp 1-2
Đất
240 m²(14 x 18)
6,7 Tỷ
27.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Đất
550 m²(18 x 30)
8,5 Tỷ
15.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Đất
208 m²(12 x 17)
9 Tỷ
43.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Đất
250 m²(17 x 15)
6,2 Tỷ
24.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1161 m²(12.6 x 90)
8,5 Tỷ
7.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Phạm Văn Hai
Đất
166 m²(8 x 21)
7 Tỷ 450 Triệu
44.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1088 m²(20 x 55)
7,8 Tỷ
7.2 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1161 m²(12.6 x 90)
8,5 Tỷ
7.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Phạm Văn Hai
Đất
1261 m²(14 x 90)
9 Tỷ
7.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Phạm Văn Hai
Đất
200 m²(5 x 40)
5,4 Tỷ
27 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Liên ấp 2-6
Đất
240 m²(8 x 30)
6,8 Tỷ
28.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai