Bán đất 4A/108/1 ấp 4 Thanh Niên Xã Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Đất
737 m²(13.6 x 54)
9,4 Tỷ
12.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
8,6 Tỷ
~ 21.5 Triệu/m²400m²
(10m x 40m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 40m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 400 m2 |
? ĐẤT MẶT TIỀN TIỀM NĂNG BÌNH CHÁNH – KHU VỰC ĐANG BỨT PHÁ PHÁT TRIỂN CỰC KỲ MẠNH MẼ - DT 400M² VUÔNG VỰC - CHỈ 20TR/M²
?️?️?️Mô tả:
⛳ ĐỊNH VỊ: 10.737667,106.508389
? 2 sổ riêng biệt, có thể bán 1 hoặc 2 lô.
? Tổng diện tích 2 lô: 10m x 40m = 400m², trong đó có tổng 283m² Thổ cư.
? Nằm ngay trục đường Thích Thiện Hòa rộng 10m, kết nối nhanh Quốc lộ 1A – Võ Văn Vân – Trần Đại Nghĩa, tuyến huyết mạch khu Tây Sài Gòn.
Khu vực Lê Minh Xuân – Bình Chánh đang bứt phá mạnh mẽ nhờ hạ tầng mở rộng, khu công nghiệp và dân cư phát triển sầm uất.
Đất mặt tiền chuẩn vuông vức, tiện xây kho xưởng, cửa hàng kinh doanh, cho thuê hoặc đầu tư giữ tài sản.
Pháp lý rõ ràng, dân cư hiện hữu, tiện ích xung quanh đầy đủ: chợ – trường – ngân hàng – KCN – UBND xã chỉ vài phút di chuyển.
? Giá hiện tại vẫn còn “dễ thở” so với tiềm năng tăng giá mạnh khi KCN Lê Minh Xuân 3 và các tuyến đường lớn hoàn thiện.
Cơ hội dành cho nhà đầu tư nhìn xa – chọn đúng thời điểm, đúng vị trí.
Đất
737 m²(13.6 x 54)
9,4 Tỷ
12.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Đất
1000 m²(28 x 35)
8 Tỷ
8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1020 m²(30 x 35)
8 Tỷ
7.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
180 m²(8 x 22)
8,8 Tỷ
48.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Đất
900 m²(33 x 30)
9 Tỷ
10 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Liên ấp 1-2
Nhà phố
189 m²(9 x 21)
8,5 Tỷ
45 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 4
Đất
1030 m²(29 x 37)
9 Tỷ
8.7 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
314 m²(5 x 49)
8,8 Tỷ
28 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai