Bán đất thửa 47 tờ 33 Ấp 1 Xã Hiệp Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
160 m²(8 x 20)
5,2 Tỷ
32.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hiệp Phước
Đường
Tất cả
Mức giá
dưới 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Hiệp Phước giá dưới 10 tỷ | 26 triệu/m² | 2 triệu/m² - 77 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Hiệp Phước giá dưới 10 tỷ | 27 triệu/m² | 4 triệu/m² - 62 triệu/m² |
Đất
160 m²(8 x 20)
5,2 Tỷ
32.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
99 m²(6.2 x 16)
6,5 Tỷ
65.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
80 m²(4.8 x 17)
3,8 Tỷ
47.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Liên ấp 2-3
Đất
94 m²(5 x 19)
3 Tỷ 250 Triệu
34.6 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
637 m²(16 x 36)
5,8 Tỷ
9.1 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
160 m²(8 x 20)
5,2 Tỷ
32.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
210 m²(12 x 20)
750 Triệu
3.6 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Liên Ấp 3-4
Đất
153 m²(7 x 22)
4,2 Tỷ
27.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
138 m²(6.8 x 20)
5 Tỷ 650 Triệu
40.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
120 m²(5 x 24)
3 Tỷ 950 Triệu
32.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
3000 m²(113 x 29)
6 Tỷ
2 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nhà Bè
Đất
117 m²(12 x 10)
3,6 Tỷ
30.8 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Đất
100 m²(13 x 12)
4 Tỷ 750 Triệu
47.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Đất
123 m²(16.5 x 7.9)
5 Tỷ 168 Triệu
42 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
95 m²(10 x 8.5)
3 Tỷ 650 Triệu
38.4 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
93 m²(5 x 18.5)
4,4 Tỷ
47.3 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
100 m²(5 x 20)
3,3 Tỷ
33 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
188 m²(6 x 31)
7,7 Tỷ
41 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
83 m²(5 x 17)
4,2 Tỷ
50.6 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
2775 m²(32 x 90)
5,5 Tỷ
2 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai