Bán đất thửa 769 tờ 15 Ấp 2 Xã Hiệp Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
80 m²(4.8 x 17)
3,8 Tỷ
47.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Liên ấp 2-3
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hiệp Phước
Đường
Tất cả
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Hiệp Phước giá dưới 5 tỷ | 30 triệu/m² | 2 triệu/m² - 51 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Hiệp Phước giá dưới 5 tỷ | 30 triệu/m² | 4 triệu/m² - 62 triệu/m² |
Đất
80 m²(4.8 x 17)
3,8 Tỷ
47.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Liên ấp 2-3
Đất
94 m²(5 x 19)
3 Tỷ 250 Triệu
34.6 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
210 m²(12 x 20)
750 Triệu
3.6 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Liên Ấp 3-4
Đất
153 m²(7 x 22)
4,2 Tỷ
27.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
120 m²(5 x 24)
3 Tỷ 950 Triệu
32.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
117 m²(12 x 10)
3,6 Tỷ
30.8 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Đất
100 m²(13 x 12)
4 Tỷ 750 Triệu
47.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Đất
95 m²(10 x 8.5)
3 Tỷ 650 Triệu
38.4 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
93 m²(5 x 18.5)
4,4 Tỷ
47.3 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
100 m²(5 x 20)
3,3 Tỷ
33 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
83 m²(5 x 17)
4,2 Tỷ
50.6 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
83 m²(5 x 17)
4,2 Tỷ
50.6 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
92 m²(5 x 18.5)
4,5 Tỷ
48.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Đất
90 m²(5 x 18)
2 Tỷ 580 Triệu
28.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
90 m²(5 x 18)
2 Tỷ 580 Triệu
28.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
96 m²(6 x 16)
2 Tỷ 580 Triệu
26.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
106 m²(5.4 x 21.8)
2,5 Tỷ
23.6 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
135 m²(5 x 27)
1 Tỷ 550 Triệu
11.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
80.1 m²(5.4 x 15.5)
3 Tỷ 950 Triệu
49.3 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Đất
80.3 m²(6.3 x 12.7)
5 Tỷ
62.3 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai