Bán đất thửa 1292+1293+1294+1295+1296 tờ 29 ?SIÊU PHẨM? Xã Bình Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Đất
2.27 m²(35.2 x 65)
65 Tỷ 810 Triệu
28.99 Tỷ/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
22-02-2026 Mặt Tiền
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Mỹ
Đường
Tất cả
Mức giá
50 - 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Bình Mỹ giá từ 50 đến 100 tỷ | 20,83 tỷ/m² | 12,67 tỷ/m² - 28,99 tỷ/m² |
Đất
2.27 m²(35.2 x 65)
65 Tỷ 810 Triệu
28.99 Tỷ/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
6 m²
76 Tỷ
12.67 Tỷ/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai