Bán đất thửa 309 tờ 37 Bình Mỹ Xã Bình Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Đất
2086 m²(45 x 46)
20 Tỷ
9.6 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Mức giá
15 - 20 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Bình Mỹ giá từ 15 đến 20 tỷ | 17 triệu/m² | 7 triệu/m² - 35 triệu/m² |
Đất
2086 m²(45 x 46)
20 Tỷ
9.6 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
1115 m²(19.6 x 57)
15 Tỷ
13.5 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Đất
873 m²(17 x 51)
16 Tỷ
18.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Đất
2615 m²(60 x 70)
18,3 Tỷ
7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
552 m²(15.2 x 36.3)
19 Tỷ 310 Triệu
35 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
696 m²(20 x 35)
16 Tỷ
23 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1749 m²(27 x 60)
17,4 Tỷ
9.9 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai