Bán đất thửa 94 tờ 8 Kênh 11 Xã Bình Lợi Tp Hồ Chí Minh
Đất
8640 m²(59 x 146)
33 Tỷ
3.8 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
17-04-2026 Mặt Tiền
Kênh 11
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Lợi
Mức giá
30 - 50 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Bình Lợi giá từ 30 đến 50 tỷ | 1,34 tỷ/m² | 4 triệu/m² - 4,00 tỷ/m² |
Đất
8640 m²(59 x 146)
33 Tỷ
3.8 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Kênh 11
Đất
8361 m²(64 x 131)
30 Tỷ
3.6 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Kênh 10
Đất
9 m²
36 Tỷ
4 Tỷ/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Bình Chánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai