Bán đất thửa 508 tờ 15 D2.471+ Vườn Thơm Xã Bình Lợi Tp Hồ Chí Minh
Đất
1440 m²(24 x 60)
23 Tỷ
16 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
20-04-2026 Mặt Tiền
đường D2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Lợi
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Bình Lợi giá từ 20 đến 30 tỷ | 10 triệu/m² | 4 triệu/m² - 16 triệu/m² |
Đất
1440 m²(24 x 60)
23 Tỷ
16 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
đường D2
Đất
8361 m²(64 x 131)
30 Tỷ
3.6 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Kênh 10
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai