Bán đất thửa 692 tờ 9 MT Trương Thị Hoa Phường Tân Thới Hiệp Tp Hồ Chí Minh
Đất
127 m²(5 x 38)
15 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Tân Thới Hiệp | 58 triệu/m² | 15 triệu/m² - 225 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Tân Thới Hiệp | 51 triệu/m² | 22 triệu/m² - 73 triệu/m² |
Đất
127 m²(5 x 38)
15 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Trương Thị Hoa
Đất
153 m²(6 x 25.5)
6,8 Tỷ
44.4 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
80 m²(4 x 20)
4,6 Tỷ
57.5 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
70 m²(5 x 14)
3,5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
70 m²(7 x 10)
4,2 Tỷ
60 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
50 m²(3.2 x 16)
2,5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Dương Thị Mười
Đất
63 m²(4 x 16)
4 Tỷ 250 Triệu
67.5 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Hiệp Thành 45
Đất
128 m²(9.3 x 14)
7 Tỷ
54.7 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Đất
90 m²(4 x 22.5)
5 Tỷ 360 Triệu
59.6 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Bùi Văn Ngữ
Đất
81 m²(5 x 16)
4,4 Tỷ
54.3 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Trần Thị Hè
Đất
773 m²(7.1 x 39)
28 Tỷ
36.2 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
117 m²(5 x 23.5)
2,7 Tỷ
23.1 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
81 m²(4 x 21)
6,9 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Nguyễn Ảnh Thủ
Đất
53 m²(5 x 10.5)
3,1 Tỷ
58.5 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
4 Tỷ 750 Triệu
47.5 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
62 m²(4.5 x 13)
6 Tỷ 239 Triệu
101 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
62 m²(4.5 x 13)
6 Tỷ 239 Triệu
101 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
135 m²(5 x 27)
7,5 Tỷ
55.6 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
149 m²(10 x 12)
2,6 Tỷ
17.4 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Dương Thị Mười
Đất
111 m²(3.7 x 31)
4 Tỷ 850 Triệu
43.7 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai