Bán đất thửa 613 tờ 60 HT13 Phường Tân Thới Hiệp Tp Hồ Chí Minh
Đất
153 m²(6 x 25.5)
6,8 Tỷ
44.4 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Thới Hiệp
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 1 phường Tân Thới Hiệp | 55 triệu/m² | 20 triệu/m² - 102 triệu/m² |
Đất
153 m²(6 x 25.5)
6,8 Tỷ
44.4 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
80 m²(4 x 20)
4,6 Tỷ
57.5 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
70 m²(5 x 14)
3,5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
70 m²(7 x 10)
4,2 Tỷ
60 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
773 m²(7.1 x 39)
28 Tỷ
36.2 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
117 m²(5 x 23.5)
2,7 Tỷ
23.1 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
53 m²(5 x 10.5)
3,1 Tỷ
58.5 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
4 Tỷ 750 Triệu
47.5 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
62 m²(4.5 x 13)
6 Tỷ 239 Triệu
101 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
62 m²(4.5 x 13)
6 Tỷ 239 Triệu
101 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
135 m²(5 x 27)
7,5 Tỷ
55.6 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
135 m²(5 x 27)
7,5 Tỷ
55.6 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
135 m²(5 x 27)
8,6 Tỷ
63.7 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
60 m²(6 x 10)
1,5 Tỷ
25 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
64 m²(4 x 16)
1 Tỷ 350 Triệu
21.1 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
64.4 m²(4 x 16)
5,6 Tỷ
87 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
61 m²(4 x 15)
3 Tỷ 750 Triệu
61.5 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
107 m²(4 x 27)
6,3 Tỷ
58.9 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
275 m²(7.3 x 28)
16 Tỷ
58.2 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
4417 m²(50 x 88)
90 Tỷ
20.4 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai