Bán đất thửa 543 tờ 54 409.18.22 Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
400 m²(20 x 20)
22 Tỷ
55 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Trị Đông
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Bình Trị Đông giá từ 20 đến 30 tỷ | 45 triệu/m² | 14 triệu/m² - 139 triệu/m² |
Đất
400 m²(20 x 20)
22 Tỷ
55 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
593 m²(12 x 50)
25,8 Tỷ
43.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
264 m²(14 x 20)
21 Tỷ
79.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Đất
850 m²(5.1 x 42)
28 Tỷ
32.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Đất
1326 m²(36.3 x 36.5)
28 Tỷ
21.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Ao Đôi
Đất
1325 m²(35 x 38)
28 Tỷ
21.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
846 m²(5.2 x 43)
28,5 Tỷ
33.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
846 m²(26 x 21)
28,5 Tỷ
33.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường A7
Đất
1326 m²(38 x 35)
28 Tỷ
21.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
478 m²(6 x 27)
21 Tỷ
43.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Đất
151 m²(6.3 x 23)
21 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Đất
2000 m²(31.2 x 64.2)
28 Tỷ
14 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Đất
474 m²(5.2 x 35)
21,5 Tỷ
45.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai