Bán đất thửa 931+928+927 tờ 33 931+928+927 tờ 33 Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
10700 m²(53 x 186)
180 Tỷ
16.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
20-03-2026 Mặt Tiền
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Trị Đông
Đường
Tất cả
Mức giá
trên 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Bình Trị Đông giá trên 100 tỷ | 22 triệu/m² | 17 triệu/m² - 26 triệu/m² |
Đất
10700 m²(53 x 186)
180 Tỷ
16.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
13277 m²(102 x 130)
350 Tỷ
26.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai