Bán đất 19/1 Đường số 47 Phường An Khánh
Đất
69.7 m²(4.5 x 16)
14,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 47
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Khánh
Đường
Tất cả
Mức giá
dưới 50 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường An Khánh giá dưới 50 tỷ | 182 triệu/m² | 58 nghìn/m² - 338 triệu/m² |
| Đất hẻm phường An Khánh giá dưới 50 tỷ | 153 triệu/m² | 78 triệu/m² - 250 triệu/m² |
| Đất đường nội bộ phường An Khánh giá dưới 50 tỷ | 187 triệu/m² | 470 nghìn/m² - 300 triệu/m² |
| Đất compound phường An Khánh giá dưới 50 tỷ | 180 triệu/m² | 135 triệu/m² - 205 triệu/m² |
Đất
69.7 m²(4.5 x 16)
14,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 47
Đất
159.1 m²(4.7 x 34)
24 Tỷ
151 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
100 m²(5.4 x 18)
18 Tỷ
180 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 44
Đất
115 m²(5.2 x 22)
15,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 47
Đất
257 m²(11.2 x 23)
35 Tỷ
136 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 63
Đất
152 m²(8.5 x 19)
41 Tỷ
270 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
Đất
160.7 m²(6 x 29)
27,5 Tỷ
171 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
173.5 m²(8 x 22)
25 Tỷ
144 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Đất
100 m²(5 x 20)
27 Tỷ
270 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Đất
269 m²(9.5 x 30)
40 Tỷ
149 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Đất
72.9 m²(5.6 x 13)
21,5 Tỷ
295 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thái Ly
Đất
221 m²(5 x 22)
38 Tỷ
172 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
190 m²(10 x 19)
45 Tỷ
237 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
113.2 m²(10 x 11)
32 Tỷ
283 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
230 m²(8.5 x 27)
46,5 Tỷ
202 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
Đất
81.3 m²(8 x 10)
14 Tỷ
172 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Đất
214 m²(10 x 20)
40 Tỷ
187 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 63
Đất
87.5 m²(5 x 20)
27 Tỷ
309 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 70
Đất
230 m²(8.5 x 27)
46 Tỷ
200 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
Đất
199 m²(12.5 x 21)
26 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 41
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai