Bán đất thửa 549 tờ 17 Đường số 9 Phường An Khánh Tp Hồ Chí Minh
Đất
159.1 m²(4.7 x 34)
24 Tỷ
151 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
25 Tỷ
~ 144 Triệu/m²173.5m²
(8m x 22m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | 8m | |
| Diện tích | 173.5 m2 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán đất đường số 61, Phường Thảo Điền
- Kích thước: 8 x 22 m
- Diện tích: 173,5 m²
- Kết cấu: Đất
Đất
159.1 m²(4.7 x 34)
24 Tỷ
151 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
199 m²(12.5 x 21)
26 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 41
Đất
90 m²(4.5 x 20)
24 Tỷ
267 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Giang Văn Minh
Đất
171 m²
25 Tỷ
146 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Đất
130 m²(6 x 21)
24 Tỷ
185 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
168 m²
26 Tỷ
155 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
371 m²
26 Tỷ
70.1 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 63
Đất
230 m²
25,8 Tỷ
112 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 59
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai