Bán đất thửa 576 tờ 61 Bình Mỹ Xã Bình Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Đất
5993 m²(32 x 175)
23,9 Tỷ
4 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Bình Mỹ | 13 triệu/m² | 4 triệu/m² - 20 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Hà Duy Phiên | 10 triệu/m² | 10 triệu/m² - 10 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 13 triệu/m² | 3 triệu/m² - 25 triệu/m² |
Đất
5993 m²(32 x 175)
23,9 Tỷ
4 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
2086 m²(45 x 46)
20 Tỷ
9.6 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
5000 m²(50 x 100)
30 Tỷ
6 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1955 m²(32 x 62)
26 Tỷ
13.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
10797 m²(50 x 215)
28 Tỷ
2.6 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1955 m²(32 x 62)
30 Tỷ
15.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
1955 m²(32 x 62)
30 Tỷ
15.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
2700 m²(49 x 54)
27 Tỷ
10 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Đất
2700 m²(49 x 54)
28 Tỷ
10.4 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Đất
1042 m²(14.5 x 72)
21 Tỷ
20.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1042 m²(14.5 x 72)
21 Tỷ
20.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1042 m²(14.5 x 72)
21 Tỷ
20.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
5151 m²(64 x 80)
21 Tỷ
4.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1000 m²(22 x 45)
25 Tỷ
25 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai