Bán đất thửa 597 tờ 21 Hà Duy Phiên Xã Bình Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Đất
153 m²(4.5 x 34.5)
2,5 Tỷ
16.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Bình Mỹ | 16 triệu/m² | 4 triệu/m² - 28 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Bầu Trâm | 23 triệu/m² | 23 triệu/m² - 23 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Bờ Kênh | 5 triệu/m² | 5 triệu/m² - 5 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường D1 | 17 triệu/m² | 17 triệu/m² - 17 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Huỳnh Minh Mương | 14 triệu/m² | 10 triệu/m² - 18 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Hà Duy Phiên | 18 triệu/m² | 16 triệu/m² - 20 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Kim Cương | 17 triệu/m² | 4 triệu/m² - 24 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Thị Nê | 19 triệu/m² | 19 triệu/m² - 19 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Trung Lập | 2 triệu/m² | 2 triệu/m² - 2 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Tỉnh Lộ 8 | 6 triệu/m² | 5 triệu/m² - 6 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Võ Văn Bích | 21 triệu/m² | 18 triệu/m² - 27 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 17 triệu/m² | 2 triệu/m² - 50 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 49 | 9 triệu/m² | 9 triệu/m² - 9 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 130 | 13 triệu/m² | 13 triệu/m² - 13 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 131 | 14 triệu/m² | 14 triệu/m² - 14 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 156 | 31 triệu/m² | 31 triệu/m² - 31 triệu/m² |
Đất
153 m²(4.5 x 34.5)
2,5 Tỷ
16.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Đất
982 m²(12.5 x 76.2)
3 Tỷ 920 Triệu
4 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
381 m²(10 x 38)
3 Tỷ 950 Triệu
10.4 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
92 m²(5.5 x 17)
2,4 Tỷ
26.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
365 m²(10 x 36.5)
3,4 Tỷ
9.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Nguyễn Kim Cương
Đất
147 m²(5 x 29.5)
2,6 Tỷ
17.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
646 m²(7.5 x 76)
3,5 Tỷ
5.4 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
85 m²(5 x 17)
2 Tỷ
23.5 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
500 m²(16 x 25)
4 Tỷ
8 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
133 m²(6.6 x 18)
2,7 Tỷ
20.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Đất
2062 m²(42 x 50)
4,7 Tỷ
2.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Trung Lập
Đất
656 m²(15 x 44.5)
4 Tỷ
6.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
88 m²(5.5 x 16)
2,7 Tỷ
30.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 156
Đất
102 m²(5 x 21)
1 Tỷ 950 Triệu
19.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Nguyễn Thị Nê
Đất
86 m²(5 x 17)
2 Tỷ
23.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
92 m²(5 x 19)
2,5 Tỷ
27.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Võ Văn Bích
Đất
1000 m²(9.5 x 92)
3,8 Tỷ
3.8 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Nguyễn Kim Cương
Đất
107 m²(5 x 21.5)
2 Tỷ 350 Triệu
22 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
107 m²(5 x 21.5)
2 Tỷ 350 Triệu
22 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
107 m²(5 x 21.5)
2 Tỷ 350 Triệu
22 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai