Bán đất 3553 Phạm Thế Hiển Phường Bình Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
120 m²(5 x 24)
8,9 Tỷ
74.2 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Đông
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường A | 60 triệu/m² | 56 triệu/m² - 64 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường An Hải 4 | 55 triệu/m² | 55 triệu/m² - 55 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường D1 | 51 triệu/m² | 51 triệu/m² - 51 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường F | 65 triệu/m² | 65 triệu/m² - 65 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Hưng Long | 3 triệu/m² | 3 triệu/m² - 3 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Phạm Thế Hiển | 68 triệu/m² | 63 triệu/m² - 74 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 69 triệu/m² | 43 triệu/m² - 113 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 5 | 48 triệu/m² | 47 triệu/m² - 49 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 8 | 40 triệu/m² | 40 triệu/m² - 40 triệu/m² |
Đất
120 m²(5 x 24)
8,9 Tỷ
74.2 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Đất
88 m²(4 x 22)
5,6 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Đất
96 m²(4 x 24)
5 Tỷ 350 Triệu
55.7 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Đất
96 m²(4 x 24)
6 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Đất
110 m²(5 x 22)
5,2 Tỷ
47.3 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 5
Đất
90 m²(5 x 18)
6,5 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 1
Đất
98 m²(6 x 16)
5,5 Tỷ
56.1 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 1
Đất
120 m²(6 x 20)
7,8 Tỷ
65 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường F
Đất
110 m²(5 x 22)
6 Tỷ
54.5 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
An Hải 4
Đất
158 m²(6 x 25)
6,8 Tỷ
43 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
6,1 Tỷ
61 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 1
Đất
100 m²
7 Tỷ
70 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Đất
160 m²(8 x 20)
6 Tỷ 350 Triệu
39.7 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 8
Đất
1666 m²(33 x 50)
5,3 Tỷ
3.2 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Long
Đất
64 m²(4 x 16)
7,2 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 1
Đất
105 m²(5 x 21)
5,1 Tỷ
48.6 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 5
Đất
105 m²(5 x 21)
5,3 Tỷ
50.5 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường D1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai