Bán nhà 42 CHL Đường A1 khu dân cư Bến Lứt Phường Bình Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
9 Tỷ
90 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
8,9 Tỷ
~ 74.2 Triệu/m²120m²
(5m x 24m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 24m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 120 m2 |
MẶT TIỀN ĐƯỜNG 30M KDC PHÚ LỢI ĐỒNG BỘ ĐẲNG CẤP - VỈA HÈ 8M - 5*24 - KHU PHÂN LÔ SIÊU VIP - 120m2 ĐẤT - CHỈ NHỈNH 8 TỶ - PHẠM THẾ HIỂN - KINH DOANH SIÊU ĐỈNH - VIEW ĐỐI DIỆN TRƯỜNG HỌC
Mô tả:
** LÔ ĐẤT TRỐNG CẠNH SỐ NHÀ 3551 PHẠM THẾ HIỂN ( đối diện thẳng cổng trường An Phú) là lô đất bán.
? Mặt tiền đường khu dân cư Phú Lợi đường nhựa 30m, lề 8m. Thông tứ tung, khu phân lô liền kề toàn nhà siêu to đẹp, ngang 5m khủng.
? Diện tích 120m2, 5x24m. Khu dân trí cao, toàn nhà giàu. Mua về Xây 5 tầng theo quy hoạch cả khu dự án.
? Vị trí: Đối trường học tiện kinh doanh, gần chợ, Bách hóa xanh, siêu thị.......
? Pháp lý chuẩn. Khu dự án đồng bộ, xây đều 5 tầng theo thiết kế dự án.
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
9 Tỷ
90 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
110 m²(5 x 22)
8,9 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
105D Trịnh Quang Nghị
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
9 Tỷ
90 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A1
Nhà phố
108 m²(6 x 18)
9 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
110 m²(5 x 22)
8,9 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
105D Trịnh Quang Nghị
Nhà phố
48.6 m²(5.6 x 9)
9 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
57 m²(4 x 14.3)
8 Tỷ 950 Triệu
157 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
110 m²
8.9 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai