Bán đất thửa 549 tờ 17 Đường số 9 Phường An Khánh Tp Hồ Chí Minh
Đất
159.1 m²(4.7 x 34)
24 Tỷ
151 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Khánh
Đường
Tất cả
Mức giá
dưới 58 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường B | 279 triệu/m² | 279 triệu/m² - 279 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường D | 220 triệu/m² | 220 triệu/m² - 220 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường D5 | 261 triệu/m² | 259 triệu/m² - 263 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Giang Văn Minh | 267 triệu/m² | 267 triệu/m² - 267 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lưu Đình Lễ | 331 triệu/m² | 331 triệu/m² - 331 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Bá Huân | 303 triệu/m² | 247 triệu/m² - 358 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Bá Lân | 314 triệu/m² | 314 triệu/m² - 314 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Hưởng | 250 triệu/m² | 237 triệu/m² - 262 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Ư Dĩ | 219 triệu/m² | 219 triệu/m² - 219 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Phạm Văn Ngôn | 302 triệu/m² | 302 triệu/m² - 302 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Quốc Hương | 197 triệu/m² | 169 triệu/m² - 249 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Sử Hy Nhan | 171 triệu/m² | 171 triệu/m² - 171 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thái Ly | 296 triệu/m² | 232 triệu/m² - 338 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thảo Điền | 210 triệu/m² | 130 triệu/m² - 242 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Trúc Đường | 202 triệu/m² | 185 triệu/m² - 219 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Trần Não | 166 triệu/m² | 146 triệu/m² - 185 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Trần Văn Sắc | 85 triệu/m² | 85 triệu/m² - 85 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Võ Trường Toản | 239 triệu/m² | 239 triệu/m² - 239 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 160 triệu/m² | 145 triệu/m² - 171 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 2 | 143 triệu/m² | 136 triệu/m² - 150 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 3 | 161 triệu/m² | 107 triệu/m² - 207 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 4 | 189 triệu/m² | 98 triệu/m² - 283 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 8 | 108 triệu/m² | 108 triệu/m² - 108 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 9 | 180 triệu/m² | 150 triệu/m² - 321 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 10 | 118 triệu/m² | 100 triệu/m² - 135 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 11 | 158 triệu/m² | 73 triệu/m² - 250 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 12 | 151 triệu/m² | 75 triệu/m² - 270 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 14 | 180 triệu/m² | 180 triệu/m² - 180 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 16 | 152 triệu/m² | 152 triệu/m² - 152 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 19B | 147 triệu/m² | 147 triệu/m² - 147 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 27 | 113 triệu/m² | 113 triệu/m² - 113 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 31 | 164 triệu/m² | 164 triệu/m² - 164 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 33 | 167 triệu/m² | 129 triệu/m² - 205 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 40 | 213 triệu/m² | 192 triệu/m² - 233 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 41 | 153 triệu/m² | 131 triệu/m² - 174 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 43 | 235 triệu/m² | 235 triệu/m² - 235 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 44 | 180 triệu/m² | 180 triệu/m² - 180 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 46 | 146 triệu/m² | 146 triệu/m² - 146 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 47 | 135 triệu/m² | 135 triệu/m² - 135 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 50 | 233 triệu/m² | 233 triệu/m² - 233 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 59 | 98 triệu/m² | 83 triệu/m² - 112 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 61 | 130 triệu/m² | 101 triệu/m² - 172 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 63 | 129 triệu/m² | 70 triệu/m² - 187 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 64 | 206 triệu/m² | 148 triệu/m² - 270 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 65 | 225 triệu/m² | 58 nghìn/m² - 300 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 66 | 159 triệu/m² | 159 triệu/m² - 159 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 70 | 309 triệu/m² | 309 triệu/m² - 309 triệu/m² |
Đất
159.1 m²(4.7 x 34)
24 Tỷ
151 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
100 m²(5.4 x 18)
18 Tỷ
180 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 44
Đất
115 m²(5.2 x 22)
15,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 47
Đất
257 m²(11.2 x 23)
35 Tỷ
136 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 63
Đất
152 m²(8.5 x 19)
41 Tỷ
270 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
Đất
160.7 m²(6 x 29)
27,5 Tỷ
171 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
320 m²(11.2 x 30)
52 Tỷ
163 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
166 m²(14 x 10)
55 Tỷ
331 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lưu Đình Lễ
Đất
173.5 m²(8 x 22)
25 Tỷ
144 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Đất
100 m²(5 x 20)
27 Tỷ
270 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Đất
269 m²(9.5 x 30)
40 Tỷ
149 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Đất
72.9 m²(5.6 x 13)
21,5 Tỷ
295 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thái Ly
Đất
190 m²(10 x 19)
45 Tỷ
237 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
113.2 m²(10 x 11)
32 Tỷ
283 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
81.3 m²(8 x 10)
14 Tỷ
172 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Đất
214 m²(10 x 20)
40 Tỷ
187 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 63
Đất
87.5 m²(5 x 20)
27 Tỷ
309 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 70
Đất
230 m²(8.5 x 27)
46 Tỷ
200 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
Đất
199 m²(12.5 x 21)
26 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 41
Đất
158 m²(7.5 x 21)
27,5 Tỷ
174 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 41
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai