Bán Đất Góc 21 Nguyễn Bá Lân Phường Thảo Điền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Đường
Tất cả
Mức giá
113 - 117 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền Phường An Khánh | 330 triệu/m² | 330 triệu/m² - 330 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bàn Cờ | 651 triệu/m² | 651 triệu/m² - 651 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Cát Lái | 24 triệu/m² | 24 triệu/m² - 24 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Hiệp Phước | 8,92 tỷ/m² | 8,92 tỷ/m² - 8,92 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Phường Hòa Hưng | 504 triệu/m² | 504 triệu/m² - 504 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Hóc Môn | 16 triệu/m² | 16 triệu/m² - 16 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Phú Hòa Đông | 3 triệu/m² | 3 triệu/m² - 3 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Vĩnh Hội | 532 triệu/m² | 532 triệu/m² - 532 triệu/m² |
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
216 m²(12 x 18)
115 Tỷ
532 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Vĩnh Hội
Đất
176.7 m²(7.5 x 24)
115 Tỷ
651 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Đất
38000 m²(150 x 255)
114 Tỷ
3 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Cá Lăng
Đất
228 m²(7.36 x 34)
115 Tỷ
504 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Đất
13 m²
116 Tỷ
8.92 Tỷ/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Mười Cung
Đất
7203 m²(83 x 114)
116 Tỷ
16.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Dương Công Khi
Đất
4855 m²
115 Tỷ
23.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai