Bán đất thửa 567 tờ 9 Tỉnh lộ 43 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
57 m²(4 x 14.2)
4,7 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tam Bình
Đường
Tỉnh lộ 43
Đất
57 m²(4 x 14.2)
4,7 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
141 m²(4.8 x 29.3)
7,2 Tỷ
51.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
139 m²(4.8 x 29)
6,9 Tỷ
49.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
3032 m²(50 x 65)
60 Tỷ
19.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
646.3 m²(18 x 33)
20 Tỷ
30.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
54 m²(6 x 9)
3,2 Tỷ
59.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
54 m²(6 x 9)
3,2 Tỷ
59.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
57 m²(5.7 x 10)
3,5 Tỷ
61.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
55 m²(4 x 13.5)
3 Tỷ 350 Triệu
60.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
322 m²(7 x 43)
10,8 Tỷ
33.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
80 m²(4.2 x 19)
3,8 Tỷ
47.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
70 m²(4.5 x 13.7)
3 Tỷ
42.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
51 m²(4 x 13)
3,4 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
74 m²(5 x 11)
3,3 Tỷ
44.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
322 m²(7 x 46)
10,5 Tỷ
32.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai