Bán đất thửa 506 tờ 19 Đường số 6 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
159 m²(5 x 31)
7,5 Tỷ
47.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
20-04-2026 Mặt Tiền
đường số 6
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tam Bình
Đường số
6
Đất
159 m²(5 x 31)
7,5 Tỷ
47.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
41 m²(4 x 10)
2,2 Tỷ
53.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
505 m²(15.9 x 32)
8,3 Tỷ
16.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai