Bán đất thửa 692 tờ 29 Thới An 20 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Đất
57 m²(4 x 15)
4 Tỷ 250 Triệu
74.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An 20
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thới An
Đường
Thới An 20
Đất
57 m²(4 x 15)
4 Tỷ 250 Triệu
74.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An 20
Đất
57 m²(4 x 14.5)
4 Tỷ 250 Triệu
74.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An 20
Đất
58 m²(4 x 15)
4 Tỷ 550 Triệu
78.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An 20
Đất
58 m²(4 x 15)
4,4 Tỷ
75.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An 20
Đất
58 m²(4 x 15)
4,4 Tỷ
75.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An 20
Đất
56 m²(4 x 14.5)
4 Tỷ 450 Triệu
79.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An 20
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai