Bán đất thửa 1812 tờ 53 Thạnh Xuân 52 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Đất
80 m²(4 x 20)
4,4 Tỷ
55 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thới An
Đường
Thạnh Xuân 52
Đất
80 m²(4 x 20)
4,4 Tỷ
55 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Đất
50 m²(4.5 x 11.5)
3 Tỷ 50 Triệu
61 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Đất
50 m²(4.5 x 11.5)
3 Tỷ 50 Triệu
61 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Đất
123 m²(5 x 25)
4 Tỷ 850 Triệu
39.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Đất
102 m²(4 x 25.5)
5 Tỷ 850 Triệu
57.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Đất
65 m²(5 x 13)
3 Tỷ 290 Triệu
50.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Đất
65 m²(5 x 13)
3 Tỷ 290 Triệu
50.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Đất
65 m²(5 x 13)
3 Tỷ 290 Triệu
50.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Đất
65 m²(5 x 13)
3 Tỷ 290 Triệu
50.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Đất
65 m²(5 x 13)
3 Tỷ 290 Triệu
50.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Đất
65 m²(4 x 16.2)
3 Tỷ 550 Triệu
54.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Đất
195 m²(15 x 13)
7,2 Tỷ
36.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Đất
100 m²(4 x 25)
3,8 Tỷ
38 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Đất
100 m²(4 x 25)
3,8 Tỷ
38 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Đất
1860.7 m²
93 Tỷ
50 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Đất
51 m²(4.5 x 11.5)
3 Tỷ 170 Triệu
62.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Đất
51 m²(4 x 13)
2 Tỷ 850 Triệu
55.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Đất
50 m²(5 x 10)
2,9 Tỷ
58 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Đất
51 m²(4.5 x 11.5)
3 Tỷ 246 Triệu
63.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Đất
51 m²(4.5 x 11.5)
3 Tỷ 226 Triệu
63.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai