Bán đất thửa 530 tờ 170 530 Tờ 170 Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Đất
430 m²(3.4 x 25)
25 Tỷ
58.1 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
31-07-2025 Mặt Tiền
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tây Thạnh
Đường số
1
Đất
430 m²(3.4 x 25)
25 Tỷ
58.1 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
50 m²(5.6 x 10)
5,3 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
680 m²(17 x 40)
11,7 Tỷ
17.2 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
218 m²(8 x 28)
7,3 Tỷ
33.5 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai