Bán đất thửa 404 tờ 83 Cư Xá Phú Thọ Hoà Gò Cẩm Đệm Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Đất
42 m²(4 x 10.5)
8,7 Tỷ
207 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Đất
42 m²(4 x 10.5)
8,7 Tỷ
207 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
42 m²(4 x 10.5)
8,7 Tỷ
207 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
42 m²(4 x 10.5)
8,7 Tỷ
207 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
58 m²(4 x 14.5)
5,5 Tỷ
94.8 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
38 m²(5 x 8)
5,2 Tỷ
137 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
55 m²(7.1 x 7.6)
4,3 Tỷ
78.2 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
266 m²(8 x 36)
45 Tỷ
169 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
90 m²(5 x 18)
5,5 Tỷ
61.1 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
42 m²(3.95 x 10.5)
7,8 Tỷ
186 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
46 m²(3.7 x 13)
4 Tỷ 850 Triệu
105 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
45 m²(3.6 x 12.5)
3,3 Tỷ
73.3 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
53 m²(4.9 x 12)
3,4 Tỷ
64.2 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
58 m²(4 x 14.5)
6 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
73 m²(3.5 x 20)
5,8 Tỷ
79.5 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
74 m²(3.5 x 20)
5,8 Tỷ
78.4 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai