Bán đất thửa 455 tờ 148 Đường số 8 Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Đất
149 m²(4.2 x 35.2)
7,7 Tỷ
51.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Tân
Đường số
8
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 8 phường Bình Tân giá từ 5 đến 10 tỷ | 66 triệu/m² | 47 triệu/m² - 88 triệu/m² |
Đất
149 m²(4.2 x 35.2)
7,7 Tỷ
51.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Đất
135 m²(8 x 17)
9 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Đất
149 m²(4.2 x 35.2)
7,7 Tỷ
51.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Đất
72 m²(4.5 x 16)
5,5 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Đất
80 m²(5 x 16)
6,5 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Đất
74 m²(4 x 18.5)
6,5 Tỷ
87.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Đất
135 m²(8 x 18)
6,4 Tỷ
47.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai