Bán đất thửa 161 tờ 107 Đường số 6 Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Đất
167 m²(8 x 21)
12,8 Tỷ
76.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 6
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Lạc
Đường số
6
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 6 phường An Lạc | 77 triệu/m² | 72 triệu/m² - 91 triệu/m² |
Đất
167 m²(8 x 21)
12,8 Tỷ
76.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
89 m²(4 x 22.5)
6,5 Tỷ
73 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
89 m²(4 x 22.5)
6,5 Tỷ
73 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
167 m²(8 x 21)
12,8 Tỷ
76.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
85 m²(4 x 22)
7,7 Tỷ
90.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
90 m²(4 x 22.5)
6,5 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
167 m²(8 x 21)
12,8 Tỷ
76.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai