Bán đất thửa 910 tờ 20 Tân Thông Hội Xã Củ Chi Tp Hồ Chí Minh
Đất
80.5 m²(5 x 16.5)
1,7 Tỷ
21.1 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Củ Chi
Đường số
1
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 1 phường Củ Chi giá dưới 5 tỷ | 14 triệu/m² | 1 triệu/m² - 40 triệu/m² |
Đất
80.5 m²(5 x 16.5)
1,7 Tỷ
21.1 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1532 m²(48 x 54)
4,2 Tỷ
2.7 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
135 m²(5 x 27)
1,2 Tỷ
8.9 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
390 m²(14 x 28)
4,7 Tỷ
12.1 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
500 m²(13 x 40)
3,4 Tỷ
6.8 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
216 m²(6 x 36)
650 Triệu
3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
315 m²(8.6 x 38)
3,7 Tỷ
11.7 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
715 m²(15 x 47)
3,3 Tỷ
4.6 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
90 m²(5 x 18)
2,3 Tỷ
25.6 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
80 m²(5 x 16)
1,7 Tỷ
21.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
584 m²(15 x 39)
3,7 Tỷ
6.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
118 m²(5 x 24)
1 Tỷ 230 Triệu
10.4 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
92 m²(5 x 18.5)
3,3 Tỷ
35.9 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
91 m²(5 x 18.5)
3,3 Tỷ
36.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
91 m²(5 x 18.5)
2,4 Tỷ
26.4 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
93 m²(5 x 18.5)
2,4 Tỷ
25.8 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
96 m²(5 x 19)
2,5 Tỷ
26 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
93 m²(5 x 18.5)
3,4 Tỷ
36.6 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
140 m²(6 x 23.5)
3,2 Tỷ
22.9 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
212 m²(7 x 31)
950 Triệu
4.5 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai