Bán đất thửa 845 tờ 65 Trần Thị Năm Phường Trung Mỹ Tây Tp Hồ Chí Minh
Đất
60 m²(4 x 15)
5,2 Tỷ
86.7 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Trung Mỹ Tây
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 1 phường Trung Mỹ Tây | 62 triệu/m² | 15 triệu/m² - 126 triệu/m² |
Đất
60 m²(4 x 15)
5,2 Tỷ
86.7 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
115 m²(5 x 23)
7,2 Tỷ
62.6 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
180 m²(9 x 20)
10,2 Tỷ
56.7 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
64 m²(3.7 x 17)
4,1 Tỷ
64.1 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
57 m²(4 x 8.5)
2,9 Tỷ
50.9 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
96 m²(4.3 x 18)
6,9 Tỷ
71.9 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
78 m²(4 x 19.5)
5 Tỷ
64.1 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
87 m²(4.5 x 19.5)
5,2 Tỷ
59.8 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
50 m²(4 x 14)
2,6 Tỷ
52 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
88 m²(4 x 22)
5,8 Tỷ
65.9 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
60 m²(4 x 15)
5,8 Tỷ
96.7 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
60 m²(4 x 15)
5,8 Tỷ
96.7 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
88 m²(4 x 22)
6,1 Tỷ
69.3 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
70 m²(4 x 18)
4 Tỷ 550 Triệu
65 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
72 m²(4 x 18)
4 Tỷ 750 Triệu
66 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
77 m²(4 x 19.5)
4 Tỷ 750 Triệu
61.7 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
77 m²(4 x 19.5)
4 Tỷ 750 Triệu
61.7 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
72 m²(4 x 18)
4,7 Tỷ
65.3 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
72 m²(4 x 18)
4 Tỷ 780 Triệu
66.4 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
70 m²(4 x 18)
4 Tỷ 550 Triệu
65 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai