Bán đất thửa 771 tờ 12 Lâm Thị Hố Phường Trung Mỹ Tây Tp Hồ Chí Minh
Đất
70 m²(5 x 14)
4 Tỷ 350 Triệu
62.1 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
22-07-2025 Mặt Tiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Lâm Thị Hố phường Trung Mỹ Tây | 62 triệu/m² | 62 triệu/m² - 62 triệu/m² |
Đất
70 m²(5 x 14)
4 Tỷ 350 Triệu
62.1 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Lâm Thị Hố
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai