Bán đất thửa 292 tờ 5 Thửa 112-1 + 113 tờ 26 + Xã An Nhơn Tây Tp Hồ Chí Minh
Đất
12708 m²(90 x 142)
44,5 Tỷ
3.5 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Nhơn Tây
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 1 phường An Nhơn Tây | 11 triệu/m² | 2 triệu/m² - 57 triệu/m² |
Đất
12708 m²(90 x 142)
44,5 Tỷ
3.5 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
138 m²(5 x 28)
1 Tỷ 850 Triệu
13.4 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1227 m²(27 x 47)
3 Tỷ
2.4 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
430 m²(5.4 x 80)
2 Tỷ
4.7 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
2098.4 m²(33 x 63)
13 Tỷ
6.2 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1260 m²(18 x 70)
10,5 Tỷ
8.3 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
436 m²(9 x 49)
4,7 Tỷ
10.8 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1002 m²(20 x 50)
4 Tỷ
4 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
93 m²(5 x 24)
5,3 Tỷ
57 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
522 m²(10 x 55)
1,4 Tỷ
2.7 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
720 m²(25 x 29)
4,7 Tỷ
6.5 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
300 m²(5.7 x 54)
2,4 Tỷ
8 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
568 m²(13 x 54)
3,2 Tỷ
5.6 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1540.9 m²(25 x 61)
20,5 Tỷ
13.3 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
3740 m²(34 x 98)
13,8 Tỷ
3.7 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
720 m²(25 x 29)
4,7 Tỷ
6.5 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
380 m²(11 x 26)
2,5 Tỷ
6.6 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1112 m²(15 x 77)
11 Tỷ
9.9 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
144 m²(6 x 24)
1,6 Tỷ
11.1 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
432 m²(6 x 72)
3,8 Tỷ
8.8 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai