Bán đất thửa 291+256+25+602 tờ 60 + Thửa 255 tờ 59 + Thửa 636+773+774 tờ 19 Nguyễn Thị Rành Xã An Nhơn Tây Tp Hồ Chí Minh
Đất
13700 m²(200 x 685)
137 Tỷ
10 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Thị Rành phường An Nhơn Tây | 1,32 tỷ/m² | 2 triệu/m² - 5,28 tỷ/m² |
Đất
13700 m²(200 x 685)
137 Tỷ
10 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
Nguyễn Thị Rành
Đất
4500 m²(45 x 100)
10 Tỷ
2.2 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
Nguyễn Thị Rành
Đất
18 m²
95 Tỷ
5.28 Tỷ/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
Nguyễn Thị Rành
Đất
1089 m²(25 x 46)
8,8 Tỷ
8.1 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
Nguyễn Thị Rành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai