Bán đất thửa 605 tờ 138 Hẻm Quang Trung Phường Thông Tây Hội Tp Hồ Chí Minh
Đất
72 m²(3.6 x 18)
5,2 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất hẻm đường Quang Trung phường Thông Tây Hội | 81 triệu/m² | 58 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Quang Trung phường Thông Tây Hội | 68 triệu/m² | 56 triệu/m² - 72 triệu/m² |
Đất
72 m²(3.6 x 18)
5,2 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Đất
162 m²(9 x 15)
9,4 Tỷ
58 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Đất
48 m²(3.4 x 14)
3,6 Tỷ
75 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Đất
72 m²(4.2 x 16)
4 Tỷ
55.6 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Đất
61.4 m²(3.7 x 21)
5,1 Tỷ
83.1 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Đất
61.4 m²(3.7 x 21)
5,2 Tỷ
84.7 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Đất
52 m²(6.4 x 8)
5,3 Tỷ
102 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Đất
72 m²(3.6 x 18)
5,2 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Đất
74 m²(4.5 x 16.5)
5,3 Tỷ
71.6 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai