Bán đất 362/107/7 Phan Huy Ích Phường Thông Tây Hội Tp Hồ Chí Minh
Đất
45 m²(3.3 x 14.5)
3 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Phan Huy Ích phường Thông Tây Hội | 83 triệu/m² | 67 triệu/m² - 89 triệu/m² |
Đất
45 m²(3.3 x 14.5)
3 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Đất
65 m²(5 x 13)
5,6 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Đất
65 m²(5 x 13)
5 Tỷ 630 Triệu
86.6 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Đất
76 m²(7.2 x 10.5)
6,7 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Đất
75 m²(7.3 x 10.5)
6,7 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Đất
48 m²(4 x 12)
3 Tỷ 750 Triệu
78.1 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai