Bán đất thửa 26 tờ 15 Huỳnh Tấn Phát Phường Phú Thuận Tp Hồ Chí Minh
Đất
106 m²(6 x 18)
6 Tỷ
56.6 Triệu/m²P.Phú Thuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát phường Phú Thuận | 75 triệu/m² | 25 triệu/m² - 115 triệu/m² |
Đất
106 m²(6 x 18)
6 Tỷ
56.6 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
390 m²(39 x 10)
20 Tỷ
51.3 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
200 m²(10 x 20)
14 Tỷ
70 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
60 m²(5 x 12)
4,5 Tỷ
75 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
56 m²(4.6 x 12)
4,5 Tỷ
80.4 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
400 m²(20 x 20)
10 Tỷ
25 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
51 m²(5 x 10.1)
5,6 Tỷ
110 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
57 m²(4.6 x 13)
5 Tỷ 250 Triệu
92.1 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
180 m²(10 x 19)
16,4 Tỷ
91.1 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
90 m²(5 x 19)
8,2 Tỷ
91.1 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
90 m²(5 x 19)
8,2 Tỷ
91.1 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
85 m²(5 x 17)
4 Tỷ 990 Triệu
58.7 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
72 m²(5.5 x 13.5)
6,2 Tỷ
86.1 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
96 m²(6.9 x 13.5)
7,2 Tỷ
75 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
210 m²(6.1 x 23)
11,5 Tỷ
54.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
61 m²(5.2 x 12.1)
3,3 Tỷ
54.1 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
5127 m²
590 Tỷ
115 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai