Bán đất thửa 634 tờ 39 Dương Quảng Hàm Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Đất
61 m²(5 x 12.2)
8,6 Tỷ
141 Triệu/m²P.Gò Vấp
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Dương Quảng Hàm phường Gò Vấp | 144 triệu/m² | 119 triệu/m² - 190 triệu/m² |
Đất
61 m²(5 x 12.2)
8,6 Tỷ
141 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Đất
464 m²(9.2 x 50)
55 Tỷ
119 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Đất
60 m²(4 x 15)
11,4 Tỷ
190 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Đất
40 m²(5.2 x 8)
5,4 Tỷ
135 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Đất
40 m²(5.1 x 8)
5,4 Tỷ
135 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai